MBINGA FARMERS CO- OPERATIVE UNION LTD
REG NO, 5556
BOX 100 - MBINGA
Email: mbifacultd@gmail.com

TANGAZO LA NA FASI YA KAZI

chama hikuu cha ushirika cha Mhoa wa Ruvima (MBIFACU L 7D) chenye nambi ya [Jsajiri
5336 hilichoanzishwa ko dhumuni la kutoa huduma bora Kwa wakulima wa zao la kahowa wa
Wilava va Mbinea MMkoani Ruvuma.

1 k\;hai\uklxlu L-nmcndclm kutoa huduma kwa wanachama wake, MBIFACU 1d Kinatangazi
patasr va kazt (hymoja yi Mhaguzi wa Ndoni

1O MKAGUZLWA NDANI

LISIEAZA AWOMBAJIL

» Awe na climu isiyopungua shahada ya kwanza au stashada ya juu y<
uhasibu kutoka katika Chuo cha Ushirika Moshi au Chuo chochote
Linachotambulivwa na Serikaly;

L~ Awe na uzoclu wa kazi usiopungua miaka mitatu (3) katika nafusi aliyoombay,

Awe na uwezo wa Kuzungumza na kuandika kwa ufasaha lugha ya

Kaswahili

na kingereza;

\

» Awe na uwezo wa kutumia kompyuta nd mifumo mbalimbali ya kifedha
pamoja na sifa nyingine Ladiri itakavyoonckana inalaa;

_ Awe mbunifu na mwenye bidii katika kazi bila kusimamiwa;

» Awe na sifa ya vadilifu;

» Awe hajawahi kufukuzwa kazi kwa tuhuma za upotevu Wi fedha au

kupatikana na makosa ya jinal;

» Awe na umri usiopungua miaka 25 na usiozidi miaka 45

1.2 MAJUKUMU YA KAZI

L. Kusimamia utendaji wa kozi katika ldara ya Ukaguzi wa Ndani;

Kufanya ukaguzi wa mapato ya Chama na kuhakikisha matumizi
yanacndana nay ale yanayoidhinishwa;

i.
i Kutoa taarifa ya ukaguzi wa fedha za chama kila mwezi, kila baada ya
miezi mitatu (3) na mwisho wa mwaka kwa meneja wa chama |
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Kufanya malinganisho ya miamala ya leja kuu na hesabu za benki kila
mwezi ;

Kubuni mbinu za kupata mapato ya ziada kwa chama;

Kushirikiana na Mhasibu wa chama pamoja na wakaguzi wan je kauka
kukamilisha ukaguzi wa hesabu za chama;

Kufanya ukaguzi AMCOS za chama kikuu cha ushirika MBIFACU Lud;
Kutoa taarifa ya ukaguzi huo kwa viongozi wa AMCOS na viongozi wa
Bodi ya chama kikuu cha ushirika MBIFACU Lutd;

Kuwa mshauri wa shughuli za kihasibu kwenye AMCOS na chama kikuu
cha Ushinka (MBIFACU Ltd,

Kutoa elimu juu ya utunzaji bora wa vitabu vya fedha kwa mameneja na
wahasibu wa AMCOS na chama kikuu cha Ushirika (MBIFACUL,;
kutekeleza majukumu mengine atakayopangiwa na Meneja Mkuu wa
Chama

1.3 MISHAIHARA

Kiwango cha mshahara kitakuwa kwa mujibu wa viwango vya Chama Tshs 500,000.0

LANMASHARTI YA NAFASI YA KAZI

V.

VI

Vii.

vill,

1X.

X1,

waombaji wole wawe ni Raia wa Tanzania

waombayi wote waambatishe cheti cha kuzaliwa,

waombaji waambatishe maclezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anwani
na namba za simu za kuaminika pamoja na magina ya wadhamini (Referees) watatu wa
kuaminika,

barua 1andikwe kwa mkono na kusainiwa,

maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya tualuma, maelezo binafsi na nakala za
vyeli vya kuhitimu mafunzo mbalimbali Kwa kuzingatia sifa za kazi husika (Professional
Cenificate from respective Board);

Testonials™, Provisional Results'”, *Statement of resultd'”, hati za matokeo za kidato
cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA;

Waombaji wallosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU, NECTA NA NACTE);

Mwombaji atakaycitwa kwenye usaili aje na vyeli halisi siku ya usaili;

Mwombaji atajigharamia mwenyewe siku ya usaili;

Uwasihshaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria;
Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA,
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Baria va maomhi fundihwe hwa mikone na mowombagi mwenyene.,

Fangazo il limctolew o tarche 2152021 San 2 00 Asobuhi na mwisho s butuma maombi o
tarche 210062020 44 1000 hon

Maombivore yatumwe au yaletwe Ofed sa MITTACU L TD, bawa anuani Huatayo hapa ching -
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