UTARATIBU WA KUBADILISHA SHULE NA TAHASUSI KWA WANAFUNZI WA KIDATO CHA TANO MWAKA 2021

OFISI YA RAIS - TAMISEMI IMETOA KIBALI KWA MAKATIBU TAWALA WA MIKOA KUWABADILISHA TAHASUSI NA SHULE WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA “V” KWA MWAKA WA MASOMO 2021 NDANI YA MIKOA KWA KUZINGATIA YAFUATAYO:-

i. Wanafunzi wenye mahitaji maalum wenye changamoto;

ii. Zoezi hilo lisihusishe shule za wanafunzi wenye vipaji maalum;

iii. Zoezi lizingatie idadi ya wanafunzi kulingania na ukubwa wa shule (capacity); na

iv. Zoezi lizingatie “cut off point” za tahasusi husika.

UHAMISHO WA NJE YA MKOA AU SHULE ZINAZOCHUKUA WANAFUNZI WENYE VIPAJI MAALUM UTASHUGHULIKIWA NA OFISI YA RAIS - TAMISEMI.

LIMETOLEWA NA;

AFISA ELIMU WA MKOA

RUVUMA

15/06/2021

MFANO WA BARUA YA KUBADILISHA SHULE
NDANI YA MKOA






KATIBU TAWALA MKOA

S.L.P 74
SONGEA
K. K
MKURUGENZI MTENDAJI/MJI

S.L.P …………..

…………………………
K. K
MKUU WA SHULE


(Anakotaka kwenda mwanafunzi)

YAH:
KUBADILISHA SHULE MWANAFUNZI ……………………….. WA KIDATO CHA TANO (V)  2021/2022 KUTOKA SHULE………………………….KWENDA………………………

NB: Hakikisha barua imepitishwa na mamlaka husika






ANUANI YAKO








