

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA WAZIRI MKUU TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

OFISI YA MKUU WA MKOA,  
MKOA WA LINDI  
S.L.P. 1054  
**LINDI**

Kumb. Na.....

Tarehe.....

**KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA MKOA /KITUO CHA KAZI**  
*(Ijazwe Nakala Mbili)*

**A. OMBI LA KIBALI**

1. Jina kamili.....
2. Cheo .....
3. Naomba kibali cha kusafiri kwenda.....
4. Nitaondoka tarehe ..... na kurudi tarehe .....
5. Madhumuni ya safari hii:
  - (i).....
  - (ii).....
  - (iii).....
  - (iv).....
6. Ninaomba nipewe nauli/nisafiri kwa gari la Serikali Na. ....  
Tarehe ..... Saini ya Mwombaji.....

**B. MAONI YA MKUU WA SEHEMU:**

- Maombi haya yanapendekezwa/hayapendekezwi.
  - Fedha za kugharimia safari zipo/hazipo/haihusiki
  - Gharama zitalipwa na Kifungu:.....
- Jina na Saini ya Mkuu wa Sehemu:.....

**C. UAMUZI WA KATIBU TAWALA WA MKOA**

1. Kibali kimetolewa asafiri kwenda..... kwa gari la  
Serikali Namba.....
2. Sikubali asafiri kwenda.....

.....  
**KATIBU TAWALA WA MKOA**  
**MKOA WA LINDI**

- NB:**
1. Futa pasipostahili/pasipohusika
  2. Kibali kitatiwa sahihi na Katibu Tawala wa Mkoa/Katibu Tawala Msaidizi
  3. Vibali vya kutoka nje ya nchi vitatolewa na **IKULU**