JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Mkoa wa Ruvuma OFISI YA MKUU WA MKOA,

Simu Nambari 2602256/2602238 S.L.P. 74,
SONGEA
Fax Na.2602144
ras.ruvuma@tamisemi.qo.tz
Fomu Na..................

FOMU YA MAOMBI YA KUSHIRIKI MAONESHO

JINA LA MAONESHO: MAONESHO YA VIWANDA , BIASHARA NA UWEKEZAJI MKOA
WA RUVUMA

TAREHE YA MAONESHO: 24 JULAI ,2019 HADI 26 JULAI 2019.
KAULI MBIU: “RUVUMA ITAVUMA KWA UCHUMI WA VIWANDA, WEKEZA SASA”

1. Taarifa za Mwombaiji:

. Jina la Kampuni /Taasisi/Biashara :...........ccooiiiiiiiii e
e AWANI
iii.  Mahali Biashara ilipo........ccooiiiiii
V. SIMU...ooi Barua pepe.......oviiiiiiii
2. .Orodhesha Bidhaa utakazoonesha: i)...........ccoooiiiiiiiiii e
TP ) T PP
1 T ) et
3. Jinala Mwakilishi ...
Shirika/Taasisi .......ccovviiiiiiiiiee e, Cheo /Wadhifa..............cooiiiiiiinnn.
SaINI o Tarehe ..o

4. Mwisho wa kuwasilisha Maombi ni tarehe 15 JULAI ,2019 ( Nafasi zitatolewa kwa
kuzingatia wa kwanza kuwasilisha maombi wa kwanza kufikiriwa)
5. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Afisa aliyepokea .........ccooiiiiiiiii Cheo ..o
Tarene ... SaiNi ..o
ENeO0 alilotengewa «..... .o

NB. Baada ya mwombaji kujaza fomu hii, atatakiwa aiwasilishe katika ofisi ya Halmashauri
iliyopo karibu yake (kama yupo ndani ya Mkoa wa Ruvuma) na akiwa yupo nje ya Mkoa wa
Ruvuma atatakiwa aiwasilishe fomu hii katika ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma au kwa e
mail ras.ruvuma@tamisemi.go.tz Kwa mawasiliano piga 0753 00 99 00 au 0763 50 81 71.
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