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TAARIFA YA HUDUMA ZA UCHUNGUZIF NA MATIBABU YA MOYO
ZITAKAZOTOLEWA NA TAASISI YA MOYO YA JAKAYA KIKWETE KWA
WANANCHI WA MKOA WA RUVUMA KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA
YA SONGEA TAREHE 23 HADI 28]ULAI 2018. | |

o UONGOZI WA NIKOA WA RUVUI\/IA UKIONGOZWA NA MHE. MKUU WA
: MKOA BI. CHRISTINA MNDEME UIVIEANDAA KUTOA HUDUMA ZA.

- UCHUNGUZI NA MATIBABU YA MAGONJWA YA MOYO KWA WANANCHI
WA MKOA WA RUVUMA KWA KUSHIRIKIANA NA TAASlSI YA MOYO YA
JAKAYA KIKWETE KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA YA SONGEA '

3 HUDUMA HIZI ‘ZITATOLEWA KUANZIA TAREHE 23 HADI TAREHE 28
MWEZI HUU WA SABA 2018. i

{

o IVIAGONJWA YA MOYO 'YAKO KWENYE KUNDI YA MAGONJWA ke
YASIYOYAKUAMBUKIZA MAGONJWA HAYA YANAATHIRI MOYO NA
IVIISHIPA YAKE YANAJUMUISHA KUPANDA KWA SHINIKIZO LA DAMU
KUZlBA KWA MISHIPA YA IVIOYO IVIAGONJWA YA KUZALIWA NAYO YA‘

MOYO KWA WATOTO N.K

° IVIARA NYINGI DALILI ZA MAGONJWA YA MOYO (kama V|Ie maumivu ya
kifua,mapigo ya moyo kwenda mblo kupumua kwa shlda kuv1mba:4
miguu) HAZIJITOKEZI MAPEMA HADI MOYO UNAPOSIMAMA KUFANYA .
KAZI KWA GHAFLA AU MTU KUPATA KIHARUSI. HIVYO UCHUNGUZI WA‘ 55
MARA KWA MARA NI MUHIIVIU WA

e PAMOJA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA HAYA YA MOYO
UTAKAOFANYIKA, TUNAWASHAURI PIA WAGONJWA AMBAO TAYARI
WALIISHAGUNDULIKA KUWA NA UGONJWA WA MOYO KATIKA VITUO
MBALIMBALI VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA WAFIKE HOSPITALI YA

RUFAA YA MKOA KUPATA MATIBABU.
e WAGONJWA WATAKAOPATA NAFASI WANAWEZA KUFIKA HOSPlTALI YA

" RUFAA KUJISAJILI KUANZIA KESHO TAHERE 18 HADI 22 JULAI KABLA YA
KUANZA KUTOA HUDUMA TAREHE 23 HADI 28 JULAI, 2018.
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e UTARATIBU WA KUPATA HUDUMA HIZI UTAFUATA UTARATIBU WA SIKU
ZOTE WA KUTOA HUDUMA KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA
KAMA VILE KUSAJILIWA MAPOKEZI, KUFANYIWA VIPIMO NA

UCHANGIAII. AlDHA,\-W‘AGONJWA WENYE BIMA YA AFYA
WANASHAURIWA KUJA NA KADI ZAO.

e ILI KUFANIKISHA UTOAJI‘WA HUDUMA HIl, WATAKUWEPO WAHUDUMU
WA AFYA WENYE NEMBO ILIYOANDIKWA “NIULIZE MMV
KUWAELEKEZA WANANCHI KUHUSU UTARATIBU WA KUPATA HUDUMA
KWA URAHISI.

IMETOLEWA NA MGANGA MKUU WA MKOA
DKT. GOZIBERT MUTAHYABARWA |

SONGEA 17 JULAI, 2018
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