

TAKUKURU Ruvuma wataja mafanikio, walivyojipanga kupambana na rushwa

Albano Midele

TAASISI YA Kuzua Kujambana na Rushwa (PCCB) imetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Wakilishi wa PCCB, Albano Midele, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Albano Midele, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Wakilishi wa PCCB, Albano Midele, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Albano Midele, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Wakilishi wa PCCB, Albano Midele, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Albano Midele, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Wakilishi wa PCCB, Albano Midele, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.



Mkuu wa TAKUKURU Mkoa wa Ruvuma, Hamza Mwendu akifika kwa wakulima wa PCCB kipiindi cha Julai hadi Septemba 2020.

Wanahabari walipokwa wakimaliza Mkuu wa TAKUKURU Mkoa wa Ruvuma, Hamza Mwendu, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB kipiindi cha Julai hadi Septemba 2020.

Wanahabari walipokwa wakimaliza Mkuu wa TAKUKURU Mkoa wa Ruvuma, Hamza Mwendu, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB kipiindi cha Julai hadi Septemba 2020. (Picha zote na Mfanyakazi Wetu)

Albano Midele, wakati wa kufika kwa wakulima wa PCCB, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.

Wakilishi wa PCCB, Albano Midele, aliyetambua kuwa itakuwa ina mafanikio katika kupambana na rushwa katika Ruvuma wamendelea kujiipanga kupambana na rushwa. Mafanikio hayo yatakuwa yatajiriwa katika mwaka 2021.